Ƙwallon alumina mai aiki / Reactive alumina ball
Babban sigogi
Sinadaran | Al2O3 (> 93%) |
Bayyanar | Farin Sphere, Ф3-5mm |
Nau'in sinadarai | xp |
LOI | ≤8% |
Yawaita bayyananne | 0.75g/ml |
Ƙarfin niƙa | > 80% |
Karfin murƙushewa | ≥150N (girman: Ф3-5mm) |
Yawan yawa | 0.68-0.72g/ml |
Yankin saman | ≥300m2/g |
Ƙarar ƙura | 0.30-0.45ml/g |
Tsayayyen sha (RH=60%) | 17-19% |
Asarar Hatsari | ≤1.0% |
Amfanin alumina da aka kunna
a) High extrusion ƙarfi.Alumina mai kunnawa yana da ƙarfin extrusion mai girma, wanda ke ba da damar saurin ɗaukar huhu a cikin hasumiya.Ƙarfin extrusion mai girma kuma yana ba da damar mafi girma don bushe gas da kyau.A lokaci guda, alumina da aka kunna zai iya hana ammoniya shiga yadda ya kamata.
b) Rashin lalacewa.Ƙananan lalacewa na alumina da aka kunna yana tabbatar da cewa yana rage ƙurar ƙura yayin jigilar iskar gas / ruwa, kuma yana iya rage raguwar iskar gas yayin amfani, rage ƙananan bawul da tacewa, da rage bayyanar ƙura.
c) Babban ƙarfin talla.Kunna alumina yana da babban sha ruwa saboda da high takamaiman surface yankin da musamman pore rarraba tsarin.
Shipping, Kunshin da ajiya
a) Xintan na iya isar da alumina da aka kunna a ƙasa 5000kgs a cikin kwanaki 7.
b) Packaging: Filastik jakar / Akwatin katon / Gangaren Karfe
c) Ajiye a cikin akwati marar iska, hana haɗuwa da iska, don kada ya lalace
Aikace-aikace na Alumina Kunnawa
Alumina mai kunnawa yana da tashoshi masu yawa na capillary, babban yanki mai girma, ana iya amfani dashi azaman adsorbent, desiccant da mai kara kuzari, samfurin yana da ƙarfi mai ƙarfi, ƙarancin lalacewa, nutsewar ruwa ba canzawa mai laushi, babu faɗaɗa, babu foda, babu fashewa.Ana iya amfani dashi ko'ina don zurfin bushewa na iskar gas, iskar ethylene propylene da samar da hydrogen, na'urar rabuwar iska, bushewa da bushewar kayan aiki, jiyya na fluoride a cikin hydrogen peroxide kuma na iya cire sulfur gas hydrogen, sulfur dioxide, hydrogen fluoride, hydrocarbons da sauran su. gurɓatawa a cikin iskar gas, musamman dacewa da maganin lalata ruwa na fluorine.
Magana
1. Kafin yin amfani da alumina da aka kunna, kar a buɗe jakar marufi don guje wa shayar da danshi kuma ya shafi tasirin amfani.
2. Saboda alumina da aka kunna yana da ƙarfi adsorbability, an haramta shi sosai don haɗawa da mai ko tururin mai, don kada ya shafi tasirin amfani.
3. Bayan an yi amfani da mai ɗaukar alumina mai aiki na ɗan lokaci, yawancin kaddarorin sannu a hankali sun ragu, kuma ya kamata a cire ruwan da aka lalata ta hanyar sabuntawa don sake amfani da su.